Online1P–1P
Bộ lưu điện UPS Hyundai HD-6KRi 6kVA Online Rack
Model
HD-6KRi
Công suất
6kVA / 5.4kW
36.500.000 ₫46.200.000 ₫

Model: HD-10KRi
Model
HD-10KRi
Công suất
10kVA / 9kW
UPS Hyundai HD-10KRi 10kVA/9kW dạng Rack 4U, công nghệ Online double conversion chuyển đổi 0ms, tích hợp sẵn 16 ắc quy 12V9Ah (192VDC), backup ≥9 phút ở 50% tải — công suất lớn nhất dòng KRi tích hợp pin.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Công suất | 10kVA / 9000W |
| Công nghệ | Online Double Conversion |
| Dạng máy | Rack 4U (440 × 660 × 176 mm) |
| Điện áp đầu vào | 176–288 Vac (không giảm tải); 110–176 Vac (giảm tải) |
| Điện áp đầu ra | 208/220/230/240 Vac ±1% |
| Thời gian chuyển đổi | 0ms |
| Hiệu suất | ≥94% (100% tải); tối đa 94,5% (60% tải); ≥98% (ECO) |
| Ắc quy tích hợp | 16 × 12V9Ah VRLA (192VDC) |
| Backup time (50% tải) | ≥9 phút |
| Kích thước (R×S×C) | 440 × 660 × 176 mm |
| Trọng lượng | 63 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Model
HD-6KRi
Công suất
6kVA / 5.4kW